ประชาสัมพันธ์อีกกิจกรรมนะคะ ผู้ที่สนใจเข้าร่วมการอบรม เรื่อง "เทคนิคการคัดบรรจุ การเก็บรักษาสำหรับผลิตผลสดหลังการเก็บเกี่ยวอย่างมีคุณภาพ"
ภายใต้โครงการ ฐานเรียนรู้เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยวผลิตผลทางการเกษตร
![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
ลงทะเบียนฟรีได้ตั้งแต่วันนี้ - 16 มิถุนายน 2566
![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
อบรม (Onsite) วันอังคารที่ 20 มิถุนายน 2566 ตั้งแต่เวลา 08:30 - 17:00 น.
![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf8/1/16/1f3e2.png)
สถานที่จัดอบรม : อาคารพนม สมิตานนท์ ชั้น 2 ห้อง EA 201 และอาคารคัดบรรจุผลิตผลเกษตร คณะวิศวกรรมและอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยแม่โจ้
*****รับสมัครเพียง 25 ท่าน (ฟรีตลอดการอบรม)